Inquiry
Form loading...
MR-A(S) Na'urar Kula da ingancin iska (Tasha ta atomatik)

Kulawar yanayi

Rukunin samfuran
Fitattun Kayayyakin

MR-A(S) Na'urar Kula da ingancin iska (Tasha ta atomatik)

MR-A(S) mai kula da ingancin iska (tasha ta atomatik) cikakkiyar tasha ce don lura da ingancin iska a cikin muhalli. Ya ƙunshi ingantattun kayan rarraba iskar gas mai ƙarfi, mai kula da ingancin iska, janareta na sifili da sauran kayan aikin, waɗanda zasu iya gane aikin daidaitawa shine mai kula da ingancin iska na yanayi wanda ya dace da tsarin Class C na "Sabis na Kulawa da Bincike na Iska da Gas Gas Hanyoyi" da Hukumar Kare Muhalli ta Jiha ta fitar. Yana iya lokaci guda saka idanu aƙalla ma'auni huɗu na iskar gas da adadin abubuwan da sashen kare muhalli ke buƙata. Kula da iskar gas na yanayi sun haɗa da: SO2, NO2, CO, O3, ƙaddamar da ƙwayoyin cuta sun haɗa da: PM2.5, PM10. Ana iya fadada shi don saka idanu fiye da nau'ikan iskar gas kamar VOC, H2S, NOX, CH4, HCl, HF, Cl2, NH3, CO2, da sauransu; ƙurar ƙura TSP; meteorological sigogi: zafin jiki, zafi, yanayi matsa lamba, iska gudun, iska shugabanci, haske, ultraviolet radiation, Solar radiation, amo, korau oxygen ions, da dai sauransu Ɗauki kai-halitta core algorithm don cimma ƙuduri na 1ppb.

    babban siffa

    • Yin amfani da na'urori masu auna matakin matakin ppb, kayan aikin yana da daidaiton ganowa da ingantaccen aiki;
    • Ana iya haɗa shi zuwa dandamali daban-daban na software bisa ga bukatun mai amfani;
    • An ƙera shi don aikace-aikacen waje, mai hana ruwa, mai jujjuyawa, hana lalata, da juriya na feshin gishiri;
    • Yanayin zafin jiki na yau da kullun da ƙirar dehumidification yana tabbatar da ingantaccen aiki na kayan aiki a cikin matsanancin yanayi;
    • Ɗauki da'ira na ƙirar lantarki na soja, tare da zafin jiki, zafi da ramuwa na sifili;
    • Gina-in da aka shigo da shi akai-akai na famfo samfurin ruwa, ƙarin kwanciyar hankali da amsawa cikin sauri;
    • Za a iya shigar da shi a cikin shigarwa na ƙasa, shigarwa na hoop, shigarwa na bango da sauran hanyoyin shigarwa;
    • Ƙananan girman, haɗawa, dacewa don saka idanu na rarraba grid;
    • Samfurin yana ɗaukar ƙirar ƙirar ƙira, kuma ana iya tarwatsa maɓallai a sauƙaƙe kuma a mayar da su ga masana'anta don daidaitawa da daidaitawa, yana mai sauƙin kiyayewa;
    • Ƙirar allon taɓawa ta LCD, zane-zane, masu lankwasa, sigogi da sauran hanyoyin nuni;
    • Lissafin matsakaicin sa'a ta atomatik, matsakaicin yau da kullun, matsakaicin mako-mako, matsakaicin kowane wata, tambayar bayanan tarihi da sauran ayyuka don sauƙin amfani;
    • Juya ta atomatik na raka'a bayanan saka idanu, mg/m3, ppb, ppm;
    • Yana goyan bayan kebul na cibiyar sadarwa da haɗin GPRS, ba a buƙatar saiti mai rikitarwa, kuma aikace-aikacen yana da sauƙi kuma mai dacewa;
    • Goyan bayan sa ido na bayanan nesa ta wayar hannu APP;
    • Goyan bayan ƙararrawar bayanai, wayar hannu APP tana tura bayanan ƙararrawa, kuma tana daidaita tura SMS da tura WeChat;
    • Goyan bayan aikin kashewa mai nisa don sauƙaƙe sarrafa na'urar nesa;
    • Yana goyan bayan rarrabuwar izini, kuma yana iya ware bayanan asusun tare da izini daban-daban bisa ga ainihin halin da ake ciki, yana sauƙaƙa wa abokan ciniki don amfani.

    Yankunan aikace-aikace

    • Sa ido kan iyakokin masana'antar shakatawa na masana'antu
    • Kula da ingancin iska na birni
    • Kula da yanayin aikin gona
    • Na'urar kallon yanayin muhalli
    • Ƙarin saka idanu akan wuraren da jihar ke sarrafawa
    • Kula da Yanayin yanayi
    • Daidaitaccen tsari:
    • Mai masaukin baki tashar sa ido
    • Tsarin kwandishan
    • UPS wutar lantarki
    • Wireless watsawa DTU
    • Kulawa da software na kwamfuta
    • Kebul flash drive
    • Igiyar wutar lantarki
    • Na'urar kariya ta walƙiya (na zaɓi)
    • Tace
    • Shigar da kayan haɗi
    • Umarnin Aiki
    • Takaddun shaida
    • Takaddun tantance matakin masana'antu
    • Jerin kaya

    Sigar ganowa

    Sigar ganowa

    Ma'auni kewayon

    ƙuduri

    Daidaito

    Ƙa'idar aunawa

    Sulfur dioxide SO2

    (0 ~ 2000)×10-9

    1×10-9 

    ≤2% FS

    m m electrolysis

    Nitrogen dioxide NO2  

    (0 ~ 2000)×10-9

    1×10-9

    ≤± 2% FS

    m m electrolysis

    Carbon monoxideCO

    (0 ~ 50.00)×10-6

    0.01×10-6

    ≤± 2% FS

    m m electrolysis

    Wadanda suke da O3  

    (0 ~ 2000)×10-9

    1×10-9

    ≤± 2% FS

    m m electrolysis

    PM2.5

    (0.001 ~ 10) mg/m3

    0.001

    ± 5% FS

    Laser watsawa

    PM10

    (0.001 ~ 10) mg/m3

    0.001

    ± 5% FS

    Laser watsawa

    Jawabi: Ana iya fadada sigogi: fiye da nau'ikan gas iri iri kamar H2S, CH4, HF, CL2, NH3, CO2, HCL, VOC, da sauransu, waɗanda za'a iya keɓance su bisa ga buƙatun mai amfani.
    A lokaci guda kuma, ana iya ƙara sigogi biyar na meteorological kamar saurin iska, jagorar iska, zafin jiki, zafi, da matsa lamba na yanayi bisa ga bukatun abokin ciniki, da kuma kayan aikin kula da ingancin iska mai aiki da yawa waɗanda za a iya faɗaɗa don sa ido kan sigogi kamar su. ruwan sama, ƙarar dusar ƙanƙara, CO2, haske, hayaniya, da ions oxygen mara kyau.

    aikace-aikacen labari

    p11q4
    p2g6